Nhà Sản phẩm

Bộ phát DWDM

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Khách hàng đánh giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ phát DWDM

(26)
Trung Quốc OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách nhà máy sản xuất

OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách

OTN2800-II là hệ thống vận chuyển OTN 10G / 100G, nó chủ yếu được sử dụng trong khu vực đô thị để hội tụ và truy cập, cũng như truyền dẫn kết nối trung tâm dữ liệu. Nó hỗ trợ chéo điện tử giữa các thẻ, lập lịch ... Read More
2019-12-19 12:01:10
Trung Quốc Hệ thống giao thông 10G / 100G / 200G OTN Thiết bị kết nối mạng đường trục công suất cao nhà máy sản xuất

Hệ thống giao thông 10G / 100G / 200G OTN Thiết bị kết nối mạng đường trục công suất cao

Hệ thống vận chuyển OTN XYT-OTN2800-X, Thiết bị mạng đường trục OTN công suất cao 10G / 100G / 200G OTN2800-X là hệ thống vận chuyển OTN dung lượng cao 10G / 100G / 200G, chủ yếu được sử dụng trong mạng đường ... Read More
2019-12-19 12:01:10
Trung Quốc 1U Chiều cao 200G OTN Muxponder Sợi quang Transponder Hỗ trợ Chuyển đổi 40G 100G 200G nhà máy sản xuất

1U Chiều cao 200G OTN Muxponder Sợi quang Transponder Hỗ trợ Chuyển đổi 40G 100G 200G

1U chiều cao 200G OTN muxponder, Bộ chuyển đổi sợi quang Hỗ trợ chuyển đổi 40G 100G 200G OTN2800-I-M2H20 là muxponder mật độ cao 1U 200G, nó sử dụng công nghệ tiên tiến và chip ASIC, và nó hoàn toàn tuân thủ c... Read More
2019-12-19 12:01:09
Trung Quốc 10G OTN DWDM Transponder OTN2800-I-M2X16 Muxponder quang XFP SFP + Sao lưu tương thích nhà máy sản xuất

10G OTN DWDM Transponder OTN2800-I-M2X16 Muxponder quang XFP SFP + Sao lưu tương thích

OTN2800-I-M2X16, Muxponder 10G, Muxponder hỗ trợ XFP SFP + Sao lưu tương thích OTN2800-I-M2X16 có mật độ cao 1U 10G OTN muxponder với hai cổng 10G và 16 cổng tốc độ thấp, nó áp dụng công nghệ tiên tiến và chip ... Read More
2019-12-19 12:01:09
Trung Quốc Bộ chuyển đổi DWDM 8 kênh, Máy chủ rack hoạt động Loại CWDM MUX DEMUX nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi DWDM 8 kênh, Máy chủ rack hoạt động Loại CWDM MUX DEMUX

Máy chủ rack hoạt động loại CWDM DWDM mux demux Bao gồm SFP để SFP Converter, Patch dây chèn trực tiếp Mô tả sản phẩm Công nghệ Sharetop đưa ra một nền tảng quản lý mạng tích hợp có thể thực hiện quản lý tổng ... Read More
2019-12-19 12:01:09
Trung Quốc 1.25G Optic Media Converter 1000 cơ sở RJ45 để chuyển đổi quang điện SFP Port Fibre nhà máy sản xuất

1.25G Optic Media Converter 1000 cơ sở RJ45 để chuyển đổi quang điện SFP Port Fibre

1.25G RJ45 để SFP Port Fiber Optic Media Converter 1000Base chuyển đổi quang điện Bộ chuyển đổi quang 10/100 / 1000 Mbps Bộ thu phát sợi quang Ethernet tốc độ cao 10/100 / 1000M thích ứng với sự phát triển độc ... Read More
2019-12-19 12:01:09
Trung Quốc Bộ khuếch đại Transponder / PON DW10 1310 / 1490NM với cổng PON SFP Power Supply nhà máy sản xuất

Bộ khuếch đại Transponder / PON DW10 1310 / 1490NM với cổng PON SFP Power Supply

Bộ khuếch đại Transponder / PON DW10 1310 / 1490NM với cổng PON SFP Power Supply P roduct D escription: Bộ khuếch đại PON được phát triển độc lập bởi Sharetop. Nó tuân thủ các tiêu chuẩn ITU-T G.984.X và ... Read More
2019-12-19 12:01:08
Trung Quốc Mô-đun EDFA Transponder 2U DWDM / Mô-đun DCM / Mô-đun DWDM DWP để quản lý mạng nhà máy sản xuất

Mô-đun EDFA Transponder 2U DWDM / Mô-đun DCM / Mô-đun DWDM DWP để quản lý mạng

Bộ chuyển đổi 2U DWDM với Mô-đun EDFA Mô-đun DCM Mô-đun DWDM DWP với Quản lý Mạng Mô tả sản phẩm Nền tảng tích hợp WDM XYT 16208 2U là giá 4U tiêu chuẩn 19 inch, cung cấp 1 + 1 nguồn dự phòng (tùy chọn AC / DC)... Read More
2019-12-19 12:01:08
Trung Quốc Cổng USB DWDM DWDM C53-C60 / Cáp đôi DWDM DWDM Mux kép kép nhà máy sản xuất

Cổng USB DWDM DWDM C53-C60 / Cáp đôi DWDM DWDM Mux kép kép

CWDM / DWDM Hybrid 8 kênh C53-C60 Cáp quang DWDM Mux kép, với cổng màn hình, cổng mở rộng và cổng 1310nm Mô tả sản phẩm Công nghệ Sharetop đưa ra một nền tảng quản lý mạng tích hợp có thể thực hiện quản lý tổng ... Read More
2019-12-19 12:01:08
Trung Quốc Bộ chuyển đổi qua lại CWDM 1310nm-1610nm, 16CH CWDM MUX DEMUX UPC / Đầu nối APC nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi qua lại CWDM 1310nm-1610nm, 16CH CWDM MUX DEMUX UPC / Đầu nối APC

Bộ chuyển đổi CWDM 1310nm-1610nm 16CH CWDM MUX Mô-đun DEMUX w / Cổng màn hình Mô tả sản phẩm Công nghệ Sharetop đưa ra một nền tảng quản lý mạng tích hợp có thể thực hiện quản lý tổng thể các sản phẩm mạng của ... Read More
2019-12-19 12:01:08
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|