Nhà Sản phẩm

Bộ khuếch đại quang EDFA

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Khách hàng đánh giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ khuếch đại quang EDFA

(6)
Trung Quốc Bộ khuếch đại C-Band Booster EDFA Tăng 25dB Đầu ra tối đa 18dB-25dB LC nhà máy sản xuất

Bộ khuếch đại C-Band Booster EDFA Tăng 25dB Đầu ra tối đa 18dB-25dB LC

Bộ khuếch đại C-Band Booster EDFA Tăng 25dB Đầu ra tối đa 18dB-25dB LC Mô tả Sản phẩm Công nghệ khuếch đại sợi nằm trong lõi sợi của pha tạp có thể tạo ra các nguyên tố đất hiếm laser, thông qua laser để cung c... Read More
2019-02-21 16:21:57
Trung Quốc Bộ khuếch đại quang 12FA / 1330NM EDFA Bộ khuếch đại quang học 10G BASE BIDI ZR XFP 80KM Bộ thu phát DOM nhà máy sản xuất

Bộ khuếch đại quang 12FA / 1330NM EDFA Bộ khuếch đại quang học 10G BASE BIDI ZR XFP 80KM Bộ thu phát DOM

Mô-đun thu phát DOM tương thích 1270 / 1330nm 10GB của BIDC ZR XFP 80km XFP BIDI -10G-1270nm-1330nm-60km-DDM 10Gb / s BIDI XFP 60km thu phát MÔ TẢ SẢN PHẨM XFP BIDI-10G-1270nm-1330nm-60km-DDM là mô-đun thu phát ... Read More
2018-09-26 10:57:49
Trung Quốc 15dBM Đầu ra EDFA Amplifier C Band 25dB Gain Plug - In Loại thẻ Dòng DWDM EDFA nhà máy sản xuất

15dBM Đầu ra EDFA Amplifier C Band 25dB Gain Plug - In Loại thẻ Dòng DWDM EDFA

Đầu ra băng tần C 15dBm Dòng đầu ra thẻ có độ mở rộng 25dB DWDM EDFA Sản phẩm điểm sáng Hệ thống tiếng ồn: 4.5Db điển hình. Độ phẳng tăng cao: DWDM48 Sóng đạt độ phẳng... Read More
2018-09-26 10:57:49
Trung Quốc Đầu ra 20DB BA EDFA Bộ khuếch đại quang cắm thẻ cho hệ thống Transponder nhà máy sản xuất

Đầu ra 20DB BA EDFA Bộ khuếch đại quang cắm thẻ cho hệ thống Transponder

Đầu ra 20dB cắm bộ khuếch đại BA EDFA trong thẻ cho hệ thống transponder Sản phẩm điểm sáng Hệ thống tiếng ồn: 4.5Db điển hình. Độ phẳng tăng cao: DWDM48 Sóng đạt độ phẳng... Read More
2018-09-26 10:57:49
Trung Quốc LC Connector Bộ khuếch đại sợi pha tạp Erbium C Băng tần DWDM LA EDFA cho truyền tải dài Hual nhà máy sản xuất

LC Connector Bộ khuếch đại sợi pha tạp Erbium C Băng tần DWDM LA EDFA cho truyền tải dài Hual

LC Nối Erbium Doped Fibre Amplifier C ban nhạc DWDM LA EDFA cho truyền hual dài Công nghệ khuếch đại sợi nằm trong lõi sợi của pha tạp có thể tạo ra các nguyên tố đất hiếm laser, thông qua laser để cung cấp sự ... Read More
2018-09-26 10:57:49
Trung Quốc 1U Giá C băng tần DWDM EDFA Bộ khuếch đại quang G25 / 13dDBM Đầu ra cho mạng truy nhập nhà máy sản xuất

1U Giá C băng tần DWDM EDFA Bộ khuếch đại quang G25 / 13dDBM Đầu ra cho mạng truy nhập

1U Giá C băng tần DWDM EDFA Bộ khuếch đại quang G25 / 13dDBM Đầu ra cho mạng truy nhập Mô tả Công nghệ khuếch đại sợi nằm trong lõi sợi của pha tạp có thể tạo ra các nguyên tố đất hiếm laser, thông qua laser để ... Read More
2018-09-26 10:57:49
Page 1 of 1