Nhà Sản phẩm

DWDM MUX DEMUX

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Khách hàng đánh giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

DWDM MUX DEMUX

(28)
Trung Quốc Đa sợi DWDM MUX DEMUX Dual Fiber 2km Khoảng cách 10/100 / 1000M Tốc độ Cổng RJ-45 nhà máy sản xuất

Đa sợi DWDM MUX DEMUX Dual Fiber 2km Khoảng cách 10/100 / 1000M Tốc độ Cổng RJ-45

10/100 / 1000M Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet sợi quang Rj45 Cổng sang mô đun cổng SFP Bộ thu phát cáp quang nhanh thích ứng 10/100 / 1000M bao gồm sự phát triển độc lập hàng tỷ sợi và sản xuất các sản phẩm ... Read More
2019-12-19 11:53:08
Trung Quốc Nền tảng truyền tải WDM MUX DEMUX Super 1.6T OTN có thể xếp chồng 100Gx16CH 360W nhà máy sản xuất

Nền tảng truyền tải WDM MUX DEMUX Super 1.6T OTN có thể xếp chồng 100Gx16CH 360W

Nền tảng truyền tải siêu 100G có thể xếp chồng 1.6T 100Gx16 Sự miêu tả: Nền tảng truyền tải siêu 100G có thể xếp chồng được tùy chỉnh cho các ứng dụng kết nối trung tâm dữ liệu. Sản phẩm có công suất truyền lớn... Read More
2019-12-19 11:53:08
Trung Quốc Khung gầm LGX 8 kênh MUX DEMUX C41-C48 DWDM C Đầu nối LC UPC Sợi SMF-28e nhà máy sản xuất

Khung gầm LGX 8 kênh MUX DEMUX C41-C48 DWDM C Đầu nối LC UPC Sợi SMF-28e

Khung gầm LGX 8 kênh MUX DEMUX C41-C48 DWDM C Đầu nối LC UPC Sợi SMF-28e Sự miêu tả Trong những năm 1980, các modem truyền thông dữ liệu sợi quang đã sử dụng đèn LED giá rẻ để đặt các xung gần hồng ngoại lên s... Read More
2019-09-17 09:17:25
Trung Quốc Bộ ghép kênh quang thụ động sợi quang DWDM MUX 4 kênh LC UPC nhà máy sản xuất

Bộ ghép kênh quang thụ động sợi quang DWDM MUX 4 kênh LC UPC

Bộ ghép kênh quang thụ động sợi quang DWDM MUX 4 kênh LC UPC Trong những năm 1980, các modem truyền thông dữ liệu sợi quang đã sử dụng đèn LED giá rẻ để đặt các xung gần hồng ngoại lên sợi quang giá rẻ. Khi nhu ... Read More
2019-07-17 11:11:11
Trung Quốc Hộp ABS Sợi đơn 8 kênh MUX DEMUX DWDM C Băng tần C21-C28 để kết nối mạng băng thông nhà máy sản xuất

Hộp ABS Sợi đơn 8 kênh MUX DEMUX DWDM C Băng tần C21-C28 để kết nối mạng băng thông

Hộp ABS Sợi đơn 8 kênh MUX DEMUX DWDM C Băng tần C21-C28 Áp dụng cho Mạng băng thông Sự miêu tả Các mô-đun ghép kênh / demultiplexer đa kênh (Mux / DeMux) của DWDM có sẵn trên khoảng cách kênh ITU là 100GHz. Ch... Read More
2019-07-17 11:11:11
Trung Quốc Đầu nối cáp quang LC 4CH C21-C24 DWDM MUX DEMUX Cáp quang kép nhà máy sản xuất

Đầu nối cáp quang LC 4CH C21-C24 DWDM MUX DEMUX Cáp quang kép

4CH C21-C24 Kết nối sợi quang DWDM đa sợi DWDM MUX DEMUX Sự miêu tả Các mô-đun ghép kênh / demultiplexer đa kênh (Mux / DeMux) của DWDM có sẵn trên khoảng cách kênh ITU là 100GHz. Chúng chứng tỏ tổn thất thấp, ... Read More
2019-07-17 11:11:10
Trung Quốc Đầu nối PC 8CH DWDM MUX DEMUX C40-C60 LC dành cho mạng mở rộng DWDM nhà máy sản xuất

Đầu nối PC 8CH DWDM MUX DEMUX C40-C60 LC dành cho mạng mở rộng DWDM

Đầu nối PC PC 8CH DWDM MUX DEMUX C40-C60 LC dành cho hộp mở rộng mạng DWDM Sự miêu tả Các mô-đun ghép kênh / demultiplexer đa kênh (Mux / DeMux) của DWDM có sẵn trên khoảng cách kênh ITU là 100GHz. Chúng chứng ... Read More
2019-07-17 11:11:10
Trung Quốc Bộ lọc 1U Khung gầm Dwdm Mux Bộ lọc Loại 4 Bộ ghép kênh quang đơn sợi nhà máy sản xuất

Bộ lọc 1U Khung gầm Dwdm Mux Bộ lọc Loại 4 Bộ ghép kênh quang đơn sợi

Hệ thống DWDM 4 kênh MUX Pssive DWDM DEMUX Loại bộ lọc Bộ ghép kênh quang đơn sợi Sự miêu tả Các mô-đun ghép kênh / bộ tách kênh DWDM (Mux / DeMux) có sẵn trên khoảng cách kênh ITU là 100GHz. Chúng chứng tỏ tổn ... Read More
2019-07-17 11:11:10
Trung Quốc Bộ lọc đa sợi quang thụ động DWDM MUX DEMUX Loại bộ lọc với đầu nối LC / UPC nhà máy sản xuất

Bộ lọc đa sợi quang thụ động DWDM MUX DEMUX Loại bộ lọc với đầu nối LC / UPC

Bộ lọc đa sợi quang thụ động DWDM MUX DEMUX Loại bộ lọc với đầu nối LC / UPC Sự miêu tả Các mô-đun ghép kênh / bộ tách kênh DWDM (Mux / DeMux) có sẵn trên khoảng cách kênh ITU là 100GHz. Chúng chứng tỏ tổn thất ... Read More
2019-07-17 11:11:10
Trung Quốc Bộ ghép kênh quang 1310nm Cổng 1U DWDM MUX EXP / Mon Port 8 Kênh nhà máy sản xuất

Bộ ghép kênh quang 1310nm Cổng 1U DWDM MUX EXP / Mon Port 8 Kênh

1U Cáp đôi DWDM MUX / DEMUX với Cổng 1310nm, Bộ ghép kênh quang EXP và Mon Port Sự miêu tả Các mô-đun ghép kênh / bộ tách kênh DWDM (Mux / DeMux) có sẵn trên khoảng cách kênh ITU là 100GHz. Chúng chứng tỏ tổn ... Read More
2019-07-17 11:11:09
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|