Nhà Sản phẩm

Công tắc quang học

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Khách hàng đánh giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Công tắc quang học

(19)
Trung Quốc Công tắc quang 2x2B Đơn hơn 8ms Giám sát hệ thống CATV Mất chèn thấp nhà máy sản xuất

Công tắc quang 2x2B Đơn hơn 8ms Giám sát hệ thống CATV Mất chèn thấp

Công tắc quang 2x2B đơn hơn nữa Giám sát hệ thống phạm vi chất lượng cao CATV Tính năng, đặc điểm Mất chèn thấp Phạm vi bước sóng rộng Crosstalk thấp Độ ổn định cao, độ tin cậy cao Không chứa Epoxy trên đường ... Read More
2019-12-19 11:58:11
Trung Quốc Thiết bị để bàn Công tắc điều khiển RS232 Công tắc quang đa kênh 1xN Cáp quang nhà máy sản xuất

Thiết bị để bàn Công tắc điều khiển RS232 Công tắc quang đa kênh 1xN Cáp quang

Thiết bị máy tính để bàn Điều khiển chuyển mạch quang Ethernet Giao diện Ethernet Chuyển mạch quang đa kênh Công tắc quang máy tính để bàn 1 × N là một loại thiết bị điều khiển đường quang có chức năng điều khi... Read More
2019-04-01 09:47:42
Trung Quốc Mất chèn thấp Có thể đảo ngược Magneto 2x2 Công tắc đơn sợi quang nhà máy sản xuất

Mất chèn thấp Có thể đảo ngược Magneto 2x2 Công tắc đơn sợi quang

Thấp chèn mất rộng bước sóng phạm vi đảo ngược Magneto 1x2 sợi quang chuyển đổi SM sợi Tính năng, đặc điểm 1 Không có bộ phận chuyển động 2 Tốc độ chuyển đổi nhanh 3 chế độ chốt cực kỳ ổn định 4 tiêu thụ điện n... Read More
2019-04-01 09:41:59
Trung Quốc 1x8 Micro Optical Switch 0.8ms chuyển đổi Thời Gian Chốt Loại Cơ Khí Chuyển Đổi Quang LC nhà máy sản xuất

1x8 Micro Optical Switch 0.8ms chuyển đổi Thời Gian Chốt Loại Cơ Khí Chuyển Đổi Quang LC

1x8 Micro Optical Switch 0.8ms chuyển đổi Thời Gian Chốt Loại Cơ Khí Chuyển Đổi Quang LC Tính năng, đặc điểm Chi phí thấp chưa từng có Mất chèn thấp Cách ly kênh cao Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao Epoxy-miễn ph... Read More
2018-10-17 16:22:55
Trung Quốc 1x1 hoặc 1x2 Công tắc quang học cơ học vi 50dB Sử dụng mất kết quả trong giám sát cáp nhà máy sản xuất

1x1 hoặc 1x2 Công tắc quang học cơ học vi 50dB Sử dụng mất kết quả trong giám sát cáp

1x1 hoặc 1x2 Công tắc quang học cơ học vi 50dB Sử dụng mất kết quả trong giám sát cáp Tính năng, đặc điểm Mất chèn thấp Phạm vi bước sóng rộng Thấp xuyên âm Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao Epoxy-miễn phí trên đư... Read More
2018-10-17 16:20:23
Trung Quốc Công tắc quang học không chốt - SM D1 × 2 3V / 5V nhà máy sản xuất

Công tắc quang học không chốt - SM D1 × 2 3V / 5V

Công tắc quang học SM D1 × 2 3V / 5V Công tắc quang học không chốt Tính năng, đặc điểm Mất chèn thấp Phạm vi bước sóng rộng Thấp xuyên âm Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao Epoxy-miễn phí trên đường quang Chốt và ... Read More
2018-09-26 11:49:54
Trung Quốc Chuyển đổi quang học tốc độ cao đa chế độ Dual 2 × 2B Crosstalk thấp cho giám sát hệ thống nhà máy sản xuất

Chuyển đổi quang học tốc độ cao đa chế độ Dual 2 × 2B Crosstalk thấp cho giám sát hệ thống

Chế độ đơn hoặc đa chế độ DUAL 2 × 2B Công tắc quang 3V Non-Latching Công tắc quang học cơ học Tính năng, đặc điểm Mất chèn thấp Phạm vi bước sóng rộng Thấp xuyên âm Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao Epoxy-miễn ph... Read More
2018-09-26 11:49:54
Trung Quốc 1 × 12/16 Cổng quang chuyển đổi 980nm 850nm cho hệ thống kiểm tra mạng nhà máy sản xuất

1 × 12/16 Cổng quang chuyển đổi 980nm 850nm cho hệ thống kiểm tra mạng

Giám sát hệ thống 1 × 12/16 Cổng 980nm 850nm 3V / 5V Công tắc sợi quang Chốt Tính năng, đặc điểm Chi phí thấp chưa từng có Mất chèn thấp Cách ly kênh cao Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao Epoxy-miễn phí trên đường ... Read More
2018-09-26 11:49:54
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang nối FC 1 x 4 1550nm tuổi thọ lâu dài để bảo vệ / phục hồi nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang nối FC 1 x 4 1550nm tuổi thọ lâu dài để bảo vệ / phục hồi

1X4 Cơ Micro Chuyển Đổi Quang Học 1310nm 1550nm 850nm Quang Chuyển Đổi Quang Học Tính năng, đặc điểm Chi phí thấp chưa từng có Mất chèn thấp Cách ly kênh cao Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao Epoxy-miễn phí trên đ... Read More
2018-09-26 11:49:54
Trung Quốc Công tắc quang đơn mode 1310 / 1550nm 1 X 16 Với đầu nối LC FC nhà máy sản xuất

Công tắc quang đơn mode 1310 / 1550nm 1 X 16 Với đầu nối LC FC

Single Mode 9 / 125um 1310 / 1550nm 1X16 MEMS Công tắc quang LC FC Connector Chuyển đổi quang học MEMS 1310 / 1550nm 1X16 MEMS quang chuyển đổi MEMS OSW được dựa trên công nghệ hệ thống cơ điện tử (MEMS), công ... Read More
2018-09-26 11:49:53
Page 1 of 2|< 1 2 >|