Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi OEO

Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC

Trung Quốc Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi Ethernet tốc độ cao Ethernet OEO 1xFE với giao diện SC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: XYT
Chứng nhận: ISO4001
Số mô hình: XYT-MC-RJ45-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: USD 10-1000USD PCS
chi tiết đóng gói: Gói 30 * 20 * 15cm
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 10000 / mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tỷ lệ: 10/100 / 1000M Nhiệt độ: 0-70 °
Port: RJ-45 Giao diện: SC
diatance: 20km Chứng nhận: RoHS,CE
Điểm nổi bật:

c band transponder

,

optical media converter

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang 10/100 / 1000M Cổng Rj45 sang mô đun cổng SFP

Bộ thu phát cáp quang nhanh thích ứng 10/100 / 1000M bao gồm sự phát triển độc lập hàng tỷ sợi và sản xuất các sản phẩm vận chuyển mạng quang Ethernet tốc độ cao mới. Nó có thể chuyển đổi hai phương tiện truyền tải sợi đôi và sợi xoắn khác nhau, Rơle 10/100 / 1000Base-TX và 1000Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau. Có thể đáp ứng nhu cầu của người dùng nhóm làm việc Fast Ethernet băng thông dài, tốc độ cao, tốc độ cao. Nó có thể đạt được kết nối khoảng cách xa nhất 120 km mạng dữ liệu máy tính tốc độ cao mà không cần lặp lại. Sản phẩm có hiệu suất ổn định và đáng tin cậy, thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn Ethernet và chống sét.

Tính năng sản phẩm

Giao thức Ethernet tương thích IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX

Để hỗ trợ MDI / MDIX tự động, không cần chọn cáp

Tỷ lệ cổng xoắn đôi hỗ trợ và đàm phán tự động song công hoàn toàn / một nửa

Để hỗ trợ điều khiển luồng song công hoàn toàn theo chuẩn IEEE802.3x, một nửa hỗ trợ điều khiển luồng ngược dòng

Độ trễ truyền cực thấp, sử dụng nhiều cơ chế chuyển tiếp, tốc độ chuyển tiếp nhanh

Đèn LED theo dõi trạng thái làm việc hiện tại, có lợi cho chẩn đoán và xử lý sự cố mạng

Lĩnh vực ứng dụng

Áp dụng để chuẩn bị mở rộng 10M băng thông lên tới 100 triệu mạng doanh nghiệp

Áp dụng cho hình ảnh, giọng nói và mạng truyền dữ liệu đa phương tiện khác

Áp dụng cho điểm truyền tín hiệu máy tính đến điểm

Được sử dụng rộng rãi trong mạng truyền dữ liệu máy tính, đáp ứng nhiều nhu cầu kinh doanh

Áp dụng cho mạng băng thông rộng của trường, mạng cáp băng thông rộng và cáp FTTH dân dụng thông minh cho tòa nhà, truyền dữ liệu

Với các công tắc và thiết bị mạng máy tính khác có thể được thiết lập: chuỗi, sao, mạng vòng và mạng máy tính khác

Thông số kỹ thuật sản phẩm

Các tiêu chuẩn giao thức:

IEEE802.3 10Base-T

IEEE802.3u 100Base-TX / FX

IEEE802.3ab 1000Base-T

IEEE802.3z 1000Base-SX / LX

Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE802.3x

Vv

IEEE802.1pQoS

Cây Spanning của IEEE802.1d

Thông số giao diện điện:

đầu nối : RJ45

Tốc độ truyền : 10/100 / 1000Mbps

Loại cáp: UTP-5E Hoặc cao hơn

Khoảng cách truyền : 100M

Thông số giao diện quang:

đầu nối: SC / FC / ST / LC

Tốc độ truyền: 1.25Gbps

Bước sóng sợi: 850nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm

Loại sợi: SM 9 / 125μm, MM 50 / 125μm, 62,5 / 125μm

Khoảng cách truyền: 550M-100km

Đặc điểm kỹ thuật:

Chế độ chuyển tiếp: Lưu trữ và chuyển tiếp

Chế độ truyền: thích ứng song công hoàn toàn / nửa

Bảng địa chỉ MAC: 2K

Bộ nhớ khung: 1Mbit

Độ trễ mạng: ≤20μs

Nguồn cấp:

Loại nguồn điện: Nguồn điện bên ngoài

Điện áp đầu vào nguồn điện: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz

Đầu nối nguồn máy: Ổ cắm DC

Điện áp hoạt động của máy: 5V

Công suất máy: 0,75W ~ 3W

môi trường làm việc:

Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 70 ℃

Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55 ℃

Độ ẩm làm việc: 5% ~ 90% Không ngưng tụ

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Sharetop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Bella Fang

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)