Nhà Sản phẩmBộ phát DWDM

OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách

Trung Quốc OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách nhà cung cấp
OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách nhà cung cấp OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách nhà cung cấp OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  OTN2800-II Mô-đun OTN Mô-đun Cáp quang 100G Transponder thành 10Gx10 cách

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: XYTsharetop
Chứng nhận: ISO9001,ISO14001
Số mô hình: XYT-2800

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: hộp carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Transponder 100G đến 40G, 10G Loại chất xơ: SMF-28e hoặc khách hàng
Bảo hành: 3 tuổi Chứng nhận: ISO9001
Nhiệt độ hoạt động: 3 tuổi
Điểm nổi bật:

c band transponder

,

optical to electrical converter

OTN2800-II là hệ thống vận chuyển OTN 10G / 100G, nó chủ yếu được sử dụng trong khu vực đô thị để hội tụ và truy cập, cũng như truyền dẫn kết nối trung tâm dữ liệu. Nó hỗ trợ chéo điện tử giữa các thẻ, lập lịch hạt đa dịch vụ và truyền 10G / 100G, với các chức năng quản lý và bảo vệ phong phú.

OTN2800-II có 2 khe cắm cho bo mạch dịch vụ (bo mạch dịch vụ hỗ trợ sao lưu 1 + 1 để bảo vệ và điều khiển bảng chéo), 4 khe cho bo mạch WDM / EDFA, 2 khe cắm cho nguồn điện (dual-DC, dual-AC hoặc AC plus DC cho tùy chọn), giúp cải thiện độ tin cậy và ổn định của hệ thống.

OTN6800-II được phát triển dựa trên nền tảng phần mềm Sharetop-Telecom của Sharetop. Hệ thống Sharetop có độ tin cậy và ổn định cao, và hỗ trợ NMS dựa trên SNMP. Nó có một giao diện người dùng tốt và dễ vận hành.

Đặc điểm Sự miêu tả
Dung lượng khe 16 khe dịch vụ hoàn chỉnh, hoặc 4 ~ 12 khe bán và 10 ~ 14 khe hoàn chỉnh, 2 khe bán cho thẻ điều khiển hệ thống 1 + 1, 2 khe bán cho thẻ cấp nguồn 1 + 1, 1 khe giao diện hệ thống.
Giao diện đường OTU2 / 2e, OTU4 , OTUC2
Giao diện khách hàng

GE / FE , 10GE LAN / WAN , 40GE , 100GE

STM-1/4/16/64, OC-3/12/48/192

OTU2, OTU2e, OTU3, OTU4

Cung cấp năng lượng

Hỗ trợ cung cấp nguồn DC dự phòng 1 + 1;

Phạm vi điện áp đầu vào: -40V ~ -72V

Sự tiêu thụ năng lượng Tối đa.2500W
Kích thước (W * H * D) 446mm   *   463mm   *   243mm
Môi trường

Nhiệt độ làm việc: 0 ℃ 40 ℃;

Nhiệt độ lưu trữ: -40oC 70oC;

; Độ ẩm tương đối: 10% 90%, không ngưng tụ;

Tính năng của Ban dịch vụ

Bảng

Giao diện

Sự miêu tả

M1H10

Cổng bên 1 * 100G (CFP)

Cổng phía khách 10 * 10G (SFP +)

u Tín hiệu của phía máy khách (10GE, STM-64 / OC-192) được ánh xạ tới ODU2 / 2e

u Tín hiệu của phía đường truyền được phân tách từ ODU4 sang ODU2 / 2e và sau đó được kết nối với phía máy khách

Tín hiệu 100G của phía hệ thống hỗ trợ FEC phổ quát G.709 hoặc FEC quyết định mềm

u 10G OTU2 / 2e hỗ trợ I.4 và I.7 EFEC, hoặc F.7 phổ quát G.709

u Hỗ trợ quản lý trong băng GCC0, GCC1, GCC2

u Hỗ trợ bảo vệ truyền dẫn SNC / I, SNC / N

M1H2

Cổng bên 1 * 100G (CFP)

Các cổng phía máy khách 1 * 100G (QSFP28) hoặc 2 * 40G (QSFP +)

u Tín hiệu của phía máy khách 100G (100GE hoặc OTU4) được ánh xạ tới ODU4

u Tín hiệu của phía máy khách 40G (40GE hoặc OTU3) được ánh xạ tới ODU3

u Tín hiệu của phía dòng được kết thúc vào ODU4 hoặc ODU3 và sau đó được kết nối với phía máy khách

u tín hiệu 100G của phía đường dây hỗ trợ FEC phổ quát G.709 hoặc FEC quyết định mềm

u Hỗ trợ quản lý trong băng GCC0, GCC1, GCC2

u Hỗ trợ bảo vệ truyền dẫn SNC / I, SNC / N

T4H

Cổng bên 2 * 100G (CFP)

Cổng phía khách 2 * 100G (QSFP28)

u Tín hiệu 100G của phía máy khách hỗ trợ 100GE hoặc OTU4

u Phía bên hỗ trợ truyền tín hiệu 100G trong suốt của phía máy khách (100GE hoặc OTU4) hoặc được ghép thành truyền tải ODU4 sang OTN (100GE hoặc OTU4)

u Bên đường hỗ trợ CFP kết hợp, 4x25G DWDM CFP hoặc ứng dụng CFP màu xám

M2H20

Cổng phụ 1 * 100G / 200G (CFP2)

Các cổng máy khách 2 * 100G (QSFP28) hoặc 4 * 40G (QSFP +) hoặc 20 * (4x5) cổng phía máy khách 10G

u Tín hiệu 100G của phía máy khách (100GE hoặc OTU4) được ánh xạ tới ODU4

u Tín hiệu 40G của phía máy khách (40GE hoặc OTU3) được ánh xạ tới ODU3

u Tín hiệu 10G của phía máy khách 10G (10GE, STM-64 / OC-192) được ánh xạ tới ODU2 / 2e

u Tín hiệu 100G của phía đường truyền được phân tách thành ODU2 / 2e hoặc ODU3 từ ODU4, sau đó được kết nối với tín hiệu của phía máy khách

u Tín hiệu 200G của phía đường truyền được phân tách thành ODU4 từ ODUC2 và được phân tách thành ODU2 / 2e hoặc ODU3 thấp hơn, sau đó được kết nối với phía máy khách

u Phía bên tín hiệu bên đường 100G hỗ trợ FEC phổ quát G.709 hoặc FEC quyết định mềm

u Tín hiệu bên đường 200G hỗ trợ FEC quyết định mềm

u Tín hiệu OTU2 / 2e 10G hỗ trợ I.4 hoặc I.7 EFEC hoặc G.709 phổ FEC

u Hỗ trợ quản lý trong băng GCC0, GCC1, GCC2

u Hỗ trợ bảo vệ truyền dẫn SNC / I, SNC / N

T20X

Cổng bên 10 * 10G (SFP +)

Cổng phía khách 10 * 10G (SFP +)

u Tín hiệu của phía máy khách (10GE, STM-64 / OC-192) được ánh xạ tới ODU2 / 2e

u Tín hiệu của phía dòng được phân tách thành ODU2 / 2e, sau đó được kết nối với phía máy khách

u Tín hiệu OTU2 / 2e 10G hỗ trợ I.4 hoặc I.7 EFEC hoặc G.709 phổ FEC

u Hỗ trợ quản lý trong băng GCC0, GCC1, GCC2

u Hỗ trợ bảo vệ truyền dẫn SNC / I, SNC / N

M2X16

Cổng bên 2 * 10G (XFP)

16 * 2.5G hoặc các cổng phía máy khách tốc độ thấp hơn tùy ý (SFP)

u Tín hiệu của phía máy khách (GE / FE, STM-1/4/16, tín hiệu tốc độ thấp OC-3/12/48) được ánh xạ tới ODU0 hoặc ODU1

u Tín hiệu của phía đường truyền được phân tách thành ODU0 hoặc ODU1 từ ODU2 và sau đó được kết nối với phía máy khách

u 10G OTU2 / 2e hỗ trợ I.4 và I.7 EFEC, hoặc F.7 phổ quát G.709

u Hỗ trợ quản lý trong băng GCC0, GCC1, GCC2

u Hỗ trợ bảo vệ truyền dẫn SNC / I, SNC / N

Thẻ đơn vị chung

Bảng

Sự miêu tả

SC

u Thẻ điều khiển hệ thống (sao lưu 1 + 1)

u 2 giao diện quang và 2 giao diện điện

u Hỗ trợ giao thức SNMP

OMD

u thẻ MUX / DEMUX, khe bán

u Hỗ trợ 2/4/8/16/18 kênh C / DWDM MUX / DEMUX

u Hỗ trợ cổng xếp tầng để mở rộng kênh

OMD40

u thẻ DWDM MUX / DEMUX 40 kênh, khe cắm hoàn chỉnh

u Khoảng cách kênh 100GHz, băng tần C

OMD80

u Thẻ DWDM MUX / DEMUX 80 kênh, khe cắm hoàn chỉnh kép

u Khoảng cách kênh 50GHz, băng tần C

OA1

u Thẻ EDFA một giai đoạn, khe bán

u Hỗ trợ VOA đạt được điều chỉnh

u Hỗ trợ giao diện kênh giám sát OSC

u Hỗ trợ giao diện giám sát MON

OA2

u Thẻ EDFA hai giai đoạn, khe bán

u Hỗ trợ VOA đạt được điều chỉnh

u Hỗ trợ nối tiếp DCM giữa 2 giai đoạn

u Hỗ trợ giao diện kênh giám sát OSC

u Hỗ trợ giao diện giám sát MON

bạn

OLP

u Thẻ bảo vệ đường quang, khe bán

u Hỗ trợ bảo vệ 1 + 1, 1: 1

u Hỗ trợ các chế độ wrok thủ công, tự động và bắt buộc

u Hỗ trợ tắt khóa và tắt đèn

u Hỗ trợ nút phím bảng điều khiển

1. Điểm tới điểm

2. Bảo vệ mạng vòng

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Sharetop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Bella Fang

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)