Nhà Sản phẩmBộ phát DWDM

1U Chiều cao 200G OTN Muxponder Sợi quang Transponder Hỗ trợ Chuyển đổi 40G 100G 200G

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

1U Chiều cao 200G OTN Muxponder Sợi quang Transponder Hỗ trợ Chuyển đổi 40G 100G 200G

Trung Quốc 1U Chiều cao 200G OTN Muxponder Sợi quang Transponder Hỗ trợ Chuyển đổi 40G 100G 200G nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  1U Chiều cao 200G OTN Muxponder Sợi quang Transponder Hỗ trợ Chuyển đổi 40G 100G 200G

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: XYTsharetop
Chứng nhận: ISO9001,ISO14001
Số mô hình: XYT-2800

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: hộp carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Transponder 100G đến 40G, 10G Loại chất xơ: SMF-28e hoặc khách hàng
Bảo hành: 3 tuổi Chứng nhận: ISO9001
Nhiệt độ hoạt động: 3 tuổi
Điểm nổi bật:

dispersion compensation module

,

c band transponder

1U chiều cao 200G OTN muxponder, Bộ chuyển đổi sợi quang Hỗ trợ chuyển đổi 40G 100G 200G

OTN2800-I-M2H20 là muxponder mật độ cao 1U 200G, nó sử dụng công nghệ tiên tiến và chip ASIC, và nó hoàn toàn tuân thủ các tiêu chuẩn liên quan trong nước và quốc tế (như ITU-T G.709, G.798, v.v. .).

OTN2800-I-M2H20 có 1 cổng bên và 5 cổng phía khách và cổng bên là CFP2 dựa trên chế độ hai tốc độ 100G / 200G. Cổng phía máy khách là các mô hình ba tốc độ 100G / 40G / 4x10G dựa trên QSFP28 / QSFP +. OTN2800-I-M2H20 phù hợp với mạng truyền tải quang Metro Access và Metro Aggregation.

Đặc điểm Sự miêu tả
Loại kệ và kích thước (mm) (W * D * H) 440mm * 350mm * 44mm
Cung cấp năng lượng

AC: Đầu vào 100 240V, 47 63Hz

DC: Đầu ra -40V -72V

Sự tiêu thụ năng lượng 150W
Cổng khách hàng

2 cổng 100G dựa trên QSFP28

Hoặc 4 cổng 40G dựa trên QSFP +

Hoặc 20 (4x5) cổng 10G dựa trên

Cổng hệ thống Cổng 1 CFP2 dựa trên 100G / 200G
Môi trường

Nhiệt độ làm việc: 0 ° C 45 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C ~ 70 ° C

Độ ẩm tương đối: 10% 90%, không ngưng tụ

Tính năng, đặc điểm Sự miêu tả
Cấu trúc tín hiệu bên và hệ thống ghép kênh 200G: OCh <-> OTUC2 <-> ODUC2 <-> ODU4
100G: OCh <-> OTU4 <-> ODU4
Chế độ ánh xạ và tín hiệu phía máy khách 100GE <-> ODU4
40GE <-> ODU3 <-> ODU4
10GE <-> ODU2 / ODU2e <-> ODU4
STM64 / OC192 <-> ODU2 / ODU2e <-> ODU4
OTU4 <-> ODU4
OTU3 <-> ODU3
OTU2 / 2e <-> ODU2 / 2e
Định dạng điều chế Line Side

100G: DP-QPSK

200G: DP-8QAM

200G: DP-16QAM

FEC trên 100G / 200G

G.709 FEC (100G): NCG 6.2dB, perFEC BER 8.50e-5

SD-FEC (100G, 200G): NCG 10.8dB, perFEC BER 1.56e-2

FEC trên 10G

G.709 FEC

I.4 Siêu FEC (G.975.1)

I.7 Siêu FEC (G.975.1)

Quản lý DCN trong băng tần GCC0 trên OTU4 / OTU3 / OTU2 / OTU2e
GCC1 hoặc GCC2 hoặc GCC1 + 2 trên ODU4 / ODU3 / ODU2 / ODU2e
Quản lý DCN ngoài băng Quản lý cổng Ethernet
Bảo vệ truyền dẫn SNC / N, SNC / I
Hệ thống quản lý mạng NMP dựa trên SNMP

1. P oint to Point

2. Điểm tới điểm với sự tái sinh

3 . Bảo vệ bên đường với OLP

4 . S NC P quay

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Sharetop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Bella Fang

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)