Nhà Sản phẩmCông tắc quang học

Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli

Trung Quốc Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli nhà cung cấp
Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli nhà cung cấp Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: XYT-TECH
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: XYT-FSW1 * 16

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: negotiate
chi tiết đóng gói: L320 × W245 × H110
Khả năng cung cấp: 10000
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
WavelengthRang: 1260 ~ 1650 Chiều dài hoạt động: 1310/1490/1550/1625/1650
Mất mát trở lại: SM≥50 Crosstalk: ≥55
WDL: ≤0,25 TDL: ≤0,25
Cung cấp điện: C 85-264V, 50 / 60Hz Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ + 85
ng Nhiệt độ: -20 ~ + 70
Điểm nổi bật:

fiber optical switch

,

digital optical switch

Thời gian chuyển mạch ít hơn 10s 1270-1610nm 128 Kênh chuyển mạch quang kênh mutli

1 × N Công tắc quang học là một loại thiết bị, với khả năng chuyển đổi tuyến đường quang học. Trong hệ thống truyền dẫn cáp quang, nó được sử dụng để điều khiển tuyến quang, mạng LAN, nguồn sáng / dò thay đổi, và bảo vệ sự thay đổi của Ethernet vv. Trong hệ thống kiểm tra sợi quang, nó được sử dụng cho cáp quang và thử nghiệm thiết bị sợi quang, kiểm tra mạng , kiểm tra cáp quang ngoài trời và cảm biến sợi quang.

Tính năng, đặc điểm

Hơn 128 kênh

Mất mát và Độ tin cậy cao

Giao diện song song (TTL)

Thiết kế Modularized

Epoxy-miễn phí trên đường quang

Ứng dụng

Mạng vòng

Giám sát từ xa trong mạng quang

Thử nghiệm sợi quang, thành phần quang học

Thông số kỹ thuật

Thông số 1 × N
Mất chèn dB 1 <N≤12 16 <N≤32 32 <N≤64 64 <N≤128
Kiểu chữ: 0,6 Tối đa: 0,8 Kiểu chữ: 0,8 Tối đa: 1,0 Kiểu chữ: 1,2 Tối đa: 1,5 Kiểu chữ: 1.7 Tối đa: 2.0
Dải bước sóng nm 532 ~ 980 (MM) 532 ~ 980 (SM) 1260 ~ 1620 (MM) 1260 ~ 1620 (SM)
Bước sóng hoạt động nm 650/780/850/980 650/780/850/980 1310/1490/1550/1625 1310/1490/1550/1625
Mất mát trở lại dB SM≥50, MM≥30
Crosstalk dB SM≥55, MM≥35
PDL dB ≤0.05

WDL

dB

dB ≤0,25
TDL dB ≤0,25
Lặp lại dB ≤ ± 0,02
Cả đời lần 10 7
Công suất truyền mW mW ≤500
Thời gian chuyển đổi ≤10
Nhiệt độ hoạt động ° C -20 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ ° C -40 ~ + 85
Cung cấp năng lượng V +5 hoặc 12
Thứ nguyên mm 1 <N≤4 (135 × 40 × 32) 4 <N≤12 (135 × 64 × 32) 12 <N≤16 (184 × 78 × 36)
16 <N≤32 (184 × 78 × 66) 32 <N <88 (184 × 156 × 66) 88≤N≤128 (184 × 220 × 66)

Thông tin đặt hàng

Kênh Chế độ Bước sóng Loại điện áp Loại sợi Đường kính sợi Chiều dài sợi Kết nối
1 ~ 128 S: SM M: MM

85: 850nm

13: 1310nm

14: 1490nm

15: 1550nm

162: 1625nm

165: 1650nm

13/15: 1310 / 1550nm

3: 5V

5: 12V

5: 50/125

6: 62,5 / 125

9: 9/125

25: 250um

90: 900um

20: 2.0mm

30: 3.0mm

05: 0,5m

10: 1,0m

15: 1,5m

OO: Không

FP: FC / PC

FA: FC / APC

SP: SC / PC

SA: SC / APC

SP: ST / PC

SA: ST / APC

LP: LC / PC

LA: LC / APC


Chi tiết liên lạc
Shenzhen Sharetop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Derec Peng

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)