Nhà Sản phẩmMô-đun thu phát SFP

Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper

Trung Quốc Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper nhà cung cấp
Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper nhà cung cấp Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper nhà cung cấp Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mô-đun thu phát SFP DWDM 10G 10G 40KM SFP + LC Connector Tương thích với Juniper

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: XYT-TECH
Chứng nhận: ISO9001,ISO14001
Số mô hình: XYT-DWDM SFP + -40KM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: 4 ngày
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 4000PCS / Tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: DWDM SFP + Khoảng cách: 40km
Tỷ lệ: 30% Đầu nối: LC
DDM: Với

Mô-đun thu phát SFP quang 10G 40KM DWDM SFP + Đầu nối LC với DDM

Các bộ thu phát SFP + -10G-DWDM-80km-LC-DDM bao gồm một diode APD và bộ phát DFB-EML ổn định nhiệt độ. Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua một mô-đun I2C.This được thiết kế cho sợi đơn mode và hoạt động ở bước sóng danh định 100dB ITU Grid, C Band DWDM bước sóng.

Đo suy giảm quang phổ

Các hệ thống WDM được chia thành các kiểu bước sóng khác nhau, thông thường / thô (CWDM) và dày đặc (DWDM). Các hệ thống WDM thông thường cung cấp tới 8 kênh trong cửa sổ truyền thứ 3 (C-Band) của sợi silica khoảng 1550nm. Ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc (DWDM) sử dụng cùng một cửa sổ truyền nhưng với khoảng cách kênh dày đặc hơn. Các gói kênh khác nhau, nhưng một hệ thống điển hình sẽ sử dụng 40 kênh ở khoảng cách 100 GHz hoặc 80 kênh với khoảng cách 50 GHz. Ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc (DWDM) đề cập ban đầu tới các tín hiệu quang được ghép kênh trong dải 1550nm để tận dụng khả năng (và chi phí) của bộ khuếch đại sợi pha tạp erbium (EDFA), có hiệu quả cho bước sóng trong khoảng 1525-C1565nm (C band) hoặc 1570-C1610nm (băng tần L).

Đặc điểm quang học

Tham số Ký hiệu Min Typ Tối đa Đơn vị CHÚ THÍCH
Máy phát
Công suất quang trung bình Bĩu môi 0 4 dBm 1
Quang bước sóng λc λc-0,1 λc + 0,1 nm
Khoảng cách giữa các bước sóng trung tâm 100 GHz 2
Tỷ lệ tuyệt chủng quang học ER 6,0 dB
Máy phát và phân tán Penalty TDP 3,0 dB
Chế độ phụ SMSR 30 dB
Công suất khởi động trung bình Poff -30 dBm
Mặt nạ mắt đầu ra Tương thích với IEEE 802.3ae
Người nhận
Độ nhạy Rx RSENS -23 dBm 3
Công suất bão hòa đầu vào (quá tải) Psat -6 dBm
Dải bước sóng λC 1480 1580 nm
LOS De-Assert LOSD -26 dBm
LOS Assert LOSA -32 dBm
LOS trễ 0,5 dB

Công suất đầu ra là nguồn được kết hợp với sợi quang đơn mode 9/125 mm.

Tương ứng với khoảng 0,8 nm.

Đo bằng mẫu thử PRBS 231-1, @ 10.325Gb / s, BER <10-12.

Câu hỏi thường gặp

1. tôi có thể có một thứ tự mẫu? Moq của bạn là gì?

Có, chúng tôi hoan nghênh hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Chúng tôi không có MOQ, 1 mẫu có sẵn.


2. thời gian dẫn là gì?
Cho sản phẩm thông thường, chúng tôi giữ cổ phần, có thể gửi khoảng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán. Cho số lượng lớn và sản phẩm đặc biệt, xin vui lòng kiểm tra thời gian dẫn với đại diện bán hàng của chúng tôi.


3. làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Chúng tôi thường tàu của DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.


4 . Của bạn là gì điều khoản thanh toán?
Thông thường, chúng ta cần thanh toán trước bằng T / T, West Union hoặc Paypal.

Cũng có thể hỗ trợ L / C, Điều khoản tín dụng.

5 . Thời gian bảo hành của bạn là gì
Chúng tôi hứa 3 năm bảo hành cho tất cả các sản phẩm vận chuyển từ chúng tôi.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Sharetop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Bella Fang

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)