Nhà Sản phẩmCông tắc quang học

Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC

Chứng nhận
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
chất lượng tốt CWDM MUX DEMUX giảm giá
Người bán rất tốt, sản phẩm rất ổn định và người bán rất chuyên nghiệp. rất thoải mái khi hợp tác với họ

—— Sebastian Kina

Đóng gói cũng đóng gói, sản phẩm phù hợp với mô tả. Rất bán hàng chu đáo giải quyết tất cả những nghi ngờ, tôi rất khuyên bạn nên nó.

—— Jose Garcia

Hợp tác lâu dài trong ba năm, đối tác tin cậy

—— Semen Smirnov

SUPER SATISFEITO

—— Janine Zapata

WDM được khuyên dùng cao và công tắc quang

—— Andrey Kadatskiy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC

Trung Quốc Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC nhà cung cấp
Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC nhà cung cấp Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC nhà cung cấp Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC nhà cung cấp Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: XYT-TECH
Chứng nhận: ISO9001,ISO14001
Số mô hình: XYT-OSW-1X8

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: 4 ngày
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 20000PCS / Tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Công tắc quang học Kiểu: 1x8
WDL: ≤0,25db TDL: ≤0,25db
Đầu nối: fc nối Nguồn gốc: Trung Quốc

Cơ khí 1X2 1260-1650nm Single Mode sợi quang chuyển đổi chiều dài sợi 1 m SC FC LC

Tính năng, đặc điểm

Chi phí thấp chưa từng có

Mất chèn thấp

Cách ly kênh cao

Độ ổn định cao, Độ tin cậy cao

Epoxy-miễn phí trên đường quang

Chốt hoặc không chốt

Các ứng dụng

Mạng quang

Bảo vệ / phục hồi

Định tuyến Singnal quang

Cấu hình quang học Add / Drop

Bảo vệ máy phát và máy thu

Hệ thống kiểm tra mạng

Hiệu suất

Thông số

1 × 8
Dải bước sóng nm 670 ~ 980 1260 ~ 1650
OperatingWavelength nm 670/785/850/980 1310/1490/1550/1625/1650
Mất chèn dB Kiểu chữ: 0,8 Tối đa: 1,2 Kiểu chữ: 0,5 Max: 0,8
Mất mát trở lại dB MM≥30 SM≥50
Crosstalk dB MM≥35 SM≥55
PDL dB ≤0.05
WDL dB ≤0,25
TDL dB ≤0,25
Lặp lại dB ≤ ± 0,02
Cung cấp năng lượng v 3.0 hoặc 5.0
Cả đời Thời gian ≥10 7
Thời gian chuyển đổi ≤8
Công suất truyền tải mW ≤500
Nhiệt độ hoạt động -20 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ + 85
Cân nặng g 16
Thứ nguyên mm (L) 27,0 × (W) 12,6 × (H) 8,0 (± 0,2)

Đặc điểm kỹ thuật ở trên dành cho thiết bị không có đầu nối

Ghim

Kiểu Ghim Ổ điện Cảm biến trạng thái
1 × 2 kênh 1 5 6 10 2-3 3-4 7-8 8-9
Chốt P1-P2 - - - - GND V + Gần Mở Mở Gần
P1-P3 V + GND - - - - Mở Gần Gần Mở
Không chốt P1-P2 - - - - - - - - Gần Mở Mở Gần
P1-P3 V + - - - - GND Mở Gần Gần Mở

Điện

Thông số kỹ thuật Vôn Hiện hành Kháng chiến
5V chốt 4,5 ~ 5,5 36 ~ 44mA 125Ω
5V không chốt 4,5 ~ 5,5 26 ~ 32mA 175Ω
3V chốt 2,7 ~ 3,3 54 ~ 66mA 50Ω
3V không chốt 2,7 ~ 3,3 39 ~ 47mA 70Ω

Câu hỏi thường gặp

1. tôi có thể có một thứ tự mẫu? Moq của bạn là gì?

Có, chúng tôi hoan nghênh hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Chúng tôi không có MOQ, 1 mẫu có sẵn.


2. thời gian dẫn là gì?
Cho sản phẩm thông thường, chúng tôi giữ cổ phần, có thể gửi khoảng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán. Cho số lượng lớn và sản phẩm đặc biệt, xin vui lòng kiểm tra thời gian dẫn với đại diện bán hàng của chúng tôi.


3. làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Chúng tôi thường tàu của DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.


4 . Của bạn là gì điều khoản thanh toán?
Thông thường, chúng ta cần thanh toán trước bằng T / T, West Union hoặc Paypal.

Cũng có thể hỗ trợ L / C, Điều khoản tín dụng.

5 . Thời gian bảo hành của bạn là gì
Chúng tôi hứa 3 năm bảo hành cho tất cả các sản phẩm vận chuyển từ chúng tôi.


6 . Tôi có thể trả lại sản phẩm nếu có vấn đề về chất lượng không?
Có, nếu có một vấn đề chất lượng xảy ra, chúng tôi có thể chấp nhận trao đổi miễn phí.

7 . Tôi có thể sử dụng logo và nhãn hiệu riêng của chúng tôi không?

Có, chúng tôi có thể cung cấp một dịch vụ OEM và làm cho các sản phẩm với nhãn hiệu riêng của bạn.

Transmissionsolution

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Sharetop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Derec Peng

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)